trac nghiem tinh cach - mbti.toppion.com

View previous topic View next topic Go down

trac nghiem tinh cach - mbti.toppion.com

Post  Guest on Sun Nov 27, 2011 9:46 pm

Viec nhan dien duoc dung tinh cach se giup chung ta tim ra va danh gia dung cac diem manh, diem yeu.Tu do quyet dinh lua chon nghe nghiep phu hop va phat huy toi da duoc tat ca nhung nang luc ca nhan
Trac nghiem tinh cach MBTI (Myers-Briggs Type Indicator) la mot cong cu phan loai tinh cach chinh xac va duoc su dung pho bien nhat hien nay tren the gioi. Sau hon 50 nam nghien cuu & phat trien, MBTI da duoc dich ra hon 30 thu tieng & su dung tai nhieu cong ty hang dau the gioi. Phan mem trac nghiem tinh cach bang tieng Viet dua tren MBTI da chinh thuc ra mat thanh cong sau hon 1 nam no luc nghien cuu & hoan thien tu cac chuyen gia cua TOPPION voi su ho tro cua cac chuyen gia nghien cuu tam ly hanh vi con nguoi & cac chuyen gia MBTI quoc te. De dam bao su menh gop phan hoan thien & phat trien toi da nang luc con nguoi Viet Nam, TOPPION cam ket cung cap phan mem trac nghiem tinh cach hoan toan mien phi cho tat ca cac ca nhan va to chuc. trac nghiem tinh cach mbti
Post by netvlz353531564894343
Post by netvlz674842896838511
Post by netvlz302444943054811
Post by netvlz740704993464384
Post by netvlz785047544944038
Post by netvlz904701567545774
Post by netvlz531815581531947
Post by netvlz381696798838542
Post by netvlz429455576029084
Post by netvlz667761429651670
Post by netvlz270951864561622
Post by netvlz29026264422270
Post by netvlz505504095346357
Post by netvlz557789670590574
Post by netvlz988594729465711
Post by netvlz310165077674943
Post by netvlz731946540342732
Post by netvlz668508477846861
Post by netvlz65351114016090
Post by netvlz78513592605937
Post by netvlz327531348715083
Post by netvlz593675039254905
Post by netvlz734448955434633
Post by netvlz558942497174625
Post by netvlz11001957810286
Post by netvlz427041541999082
Post by netvlz200157191593213
Post by netvlz975329478290385
Post by netvlz1116805225215
Post by netvlz762375173413768
Post by netvlz519365759713710
Post by netvlz878036557112590
Post by netvlz1662932846746
Post by netvlz693408121483335
Post by netvlz66084597467994
Post by netvlz610828421150614
Post by netvlz276267964951753

Guest
Guest


Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum